เรื่องทรงจ้าว

สวัสดีครับ  มีเรื่องอยากจะสอบถามหน่อยครับ ผมมีคนรู้จักคนนึง แกเป็นคนที่เชื่อเรื่องทรงจ้าวมาก ทุกๆๆอาทิตยืจะต้องไศาลเจ้า งานการไม่อยากจะทำ ผมอยากจะทราบว่า จะสามารถร้องเรียน หรือ ทำไงก็ได้ เพื่อที่จะพิสูจน์ให้เขารู้ว่ามันไม่มีจริง  มีหน่วยงานไหน หรือ อะไรก็ได้มาตรวจสอบได้ไหมครับ เพราะตอนนี้เดือดร้อนมาก ขนาดช่วง covid-19 ก็ยังต้องไปศาลจ้าวทุกอาทิตย์ เพราะเป็นวันทรงจ้าว  ผมอยากจะร้องเรียน ที่ทำไงก็ได้เพื่อเปิดโปรง หรือ ทำให้ศาลจ้าวนี้ปิดไปสักที   รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่