อยากถามผู้ชายค่ะ สำหรับคู่แต่งงานแล้ว

คือพึ่งแต่งงานได้สามสัปดาห์  ครบกันมา 6 ปี ตอนที่เป็นแฟนกัน ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์กัน หลังจากแต่งงาน แฟนก็ทำเหมือนเดิม  นอนนิ่งๆ ไม่แตะตัว แฟนผิดปกติไหมคะ  ตัวเราเป็นผู้หญิงก็ไม่กล้าพูด  ให้พูดก่อนมันก็น่าอาย  อยากรู้ว่าผู้ชายคิดไหม เวลานอนข้างๆ กัน ทำไมสามีเราถึงนิ่งมาก  ตอนนี้เครียดค่ะ กลัวชีวิตคู่ไปไม่รอด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่