ลูกแมวท้องเสีย

กระทู้คำถาม
เรารับลูกแมวมาเลี้ยง 1 ตัว ประมาณเกือบ 2 เดือนได้คะ
แต่ตอนนี้น้องอาเจียนพร้อมท้องเสีย
รอบแรกเป็นท้องเสียที่มีอุจจาระออกมาด้วย
รอบ 2และ3 และเรื่อย ๆ น้องถ่ายเป็นเมือกใส ๆ พร้อมอาการอาเจียนเป็นระยะคะ
น้องจะเป็นอะไรมากไหมคะ เนื่องจากดึกแล้ว เราเลยไม่รู้จะไปหาคลินิกที่ไหน
ขอคำแนะนำด้วยคะ เราาสงสารน้อง
ปล. เราเป็นมนุษย์เงินเดือนทั่วไป กลัวค่ารักษาน้องแพงมาก เราคงไม่มีจ่ายคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่