ทำไงดีครับ อยากมีเซ็กส์ กับแฟนทุกวันแต่แฟนไม่ยอม

สวัดดีครับ  ผมมีเรื่องอึดอัดใจอยากจะเล่าให้ฟัง
ผม อายุ 30ปี  แฟนผมอายุ32 ปี คบกันมา6ปี  มีลูกด้วยกัน2คน  โดยปกติ ลูก2คนจะนอน กับตากับยาย ผมกับแฟนจะนอนด้วยกัน2คน ผมเป็นผู้ชายมี อารมณ์ง่ายกับแฟน อยากมีเซ็กส์กับแฟนทุกวัน
ตลอดเวลาที่เราเข้าห้องนอน ก่อนนอน ผมก็อยากมีอะไรกับแฟนทุกวันเลย  แต่แฟนผมเขาไม่ชอบและไม่ยอมให้มีเซ็กส์ด้วย   เขาบอกให้ผมพักบ้าง  เว้นวันบ้างแฟนชอบพูดว่าไม่มี อารมณ์  ตอนเราคบกันใหม่ๆเมื่อก่อนเรามีเรามีอะไรกัน เกือบทุกวัน บางวันก็2ครั้ง  แต่พอเราเริ่มมีลูก   เราก็มีเว้นวันกันอยู่ 7วัน อาจจะมีอะไรกัน2- 3-4 ใน7วัน     แล้วแต่โอกาส และ อารมณ์แต่ ตอนนี้ ลูกคนเล็ก ก็3ขวบแล้ว    ช่วงพักหลังๆมานี้ผมมีอาการ อยากมีเซ็กส์กับแฟนทุกวันเลย  แต่แฟนไม่ยอม    แฟนชอบพูดว่าผมเป็นโรคจิต  คิดแต่เรื่องแบบนั้น  ผมจะทำไงดี  ผมเป็นโรคจิต  จริงหรอ   อยากมีอะไรกัยแฟนทุกวันผมต้องทำไง  ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview