ช่วยหาเพลงทีค่ะ นอนไม่หลับเพราะมั่วแต่คิดเพลง

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงค่ะ เพลงจะเศร้าหน่อยค่ะ ในเพลงจะมีผู้หญิงคนนึง แบบไม่ชัวร์ว่าผู้หญิงถ่าย Vlog หรือ วิดิโอเพื่อเก็บไว้ แล้วผู้หญิงคนนี้อกหักเลยไปเที่ยวเพื่อคลายความเศร้า ไปเที่ยวคนเดียวแบบมันจะมีอยู่ฉากนึงที่ผู้หญิงยืนถ่ายวิดิโออยู่หน้ากระจก แล้วก็ทิ้งตัวลงเตียง ทั้งMV มีแต่ผู้หญิงคนนี้ (เพลงนี้น่าจะ4-5ปีแล้ว) นักร้องเป็นผู้ชายค่ะ ช่วยทีค่ะ คาใจมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่