ตรวจครรภ์ขึ้น2ขีดแต่มีเลือกออกเหมือนประจำเดือน ตกลงท้องไหม

สวัสดีค่ะวันที่20เมษา64 หนูมีอาการปวกเต้านมประจำเดือนขาดเลยไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจขึ้น2ขีดจางๆเช้าวันใหม่หนูลองตรวจอีกทีค่ะขึ้น2ขึ้นเหมือนเดิม หนูมั่นใจตัวเองมากว่าท้องมีอาการหลายอย่าง.ประจำเดือนขาด22วันอ้วกเวียนหัวตรวจทุกวันขึ้น2ขีดทุกวัน พอมาวันที่30เมษามีเลือดออกเหมือนเป็นประจำเดือนไปหาหมอๆบอกว่าไม่ท้องคะ แต่ตรวจยังไงก็ขึ้น2ขึ้นเหมือนเดิมแม้กระทั่งตอนมีเลือดออกก็ตรวจ หนูสบสนมีพี่ๆคนไหนเป็นเหมือนหนูไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่