48ไทยเอื้ออาทร ตลาดแห่งความห่วงใย จากใจ

ตลาดแห่งความห่วงใยจากใจ BNK48 & CGM48

เพื่อผู้ประกอบการร้านอาหารที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์ COVID-19
ด้วยสถานการณ์ปัจจุบัน ที่ทำให้มีผู้ประกอบการร้านอาหารได้รับผลกระทบจากสถานการณ์ COVID-19 จำนวนมาก พวกเรา BNK48 และ CGM48 ขอเป็นส่วนหนึ่งในการเป็นตัวแทนเพื่อช่วยเหลือสังคมและคนไทยทุกคน ในสถานการณ์นี้ ขอให้ทุกคนเข้มแข็งและผ่านวิกฤตการณ์นี้ไปด้วยกันนะคะ พวก
เราขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ไปด้วยกันนะคะทุกคน

เพราะเราห่วงใยจากใจBNK48xCGM48

เครดิต
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่