ขอสอบถามเรื่องเว็บไซต์ตลาดรถหน่อยครับพอดีจะออกรถมือ2อ่ะครับ

ตามหัวข้อเลยครับพอดีผมสอบถามเค้าว่าตารางผ่อนจะเป็นแบบที่เค้าบอกไหม่คือผมคำนวนมาแล้วว่ามันมีค่าส่วนต่างจากราคาผ่อนอ่ะครับ แล้วเค้าบอกราคานี้ยังไม่ได้รวมดอกเบี้ยผมเลยงงว่าแล้ว70000กว่าที่เลยจากราคารถเต็มคือค่าอะไรรถ2แสนกว่า เกือบ3แสน แล้วเค้าบอกว่าไฟแนนท์เค้าcoกับธนาคารธนชาติหรือธิชโก้ผมเลยอยากรู้ว่ามันต้องมีค่าใช้จ่ายไรบ้างกับไฟแนนท์ตลาดรถต้องเตรียมอะไรบ้าง คือผมจะผ่อน4950*72 ดาว0สมมุติถ้าเข้าเกณฑ์ไฟแนนท์ผมต้องเตรียมค่าธรรมเนียมที่ต้องจ่ายตอนเซ็นสัญญาหรือจะได้จ่ายต่างจากราคาที่เค้าคำนวนจากหน้าเว็บเยอะใหมครับ ใครเคยซื้อรถจากเว็บตลาดรถบ้างอ่ะครับหรือมีไฟแนนท์อื่นที่แนะนำไรงี้อ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview