ช่วยรีวิวเตาอบ Electrolux, Tefal, Cuizimate หน่อยค่ะ

กำลังจะถอยเตาอบขนมใหม่ มาใช้ในคอนโด แต่ก็เป็นที่รู้กันว่าคอนโดมีพื้นที่จำกัด ตอนนี้มองๆไว้ 3 ยี่ห้อนี้ค่ะ

1. Electrolux ขนาด 38 ลิตร และ 56 ลิตร
2. Tefal ขนาด 39 ลิตร และ 60 ลิตร
3. Cuizimate ขนาด 42 ลิตร

รบกวนรีวิวขอดีข้อเสียสำหรับสำหรับคนเคยใช้ด้วยนะคะ 🙏🏻

มือใหม่อยากทำขนมค่ะ ขอบคุณค่ะ 😊
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่