ช่วยแนะนำแอมป์กีต้าร์ไฟฟ้า งบไม่เกิน5000ให้หน่อยค่ะ

ตอนนี้กำลังหัดเริ่มเล่นกีต้าร์ไฟฟ้าค่ะ อยากได้แอมป์ในงบ5000สักอันค่ะ แต่เลือกไม่เป็นนี่สิ อยากจะได้คำแนะนำหน่อยค่ะว่าตัวไหนดีบ้างในงบเท่านี้😂😂😂 ส่วนใหญ่ก็เล่นในห้องคนเดียวนี่แหละค่ะ อาจจะมีเล่นกับเพื่อนบ้างบางครั้ง ไม่น่าจะได้ออกงานที่ไหน กะจะใช้ยาวๆหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่