ทุกๆคนดูการ์ดแคปเตอร์ซากุระตอนอายุเท่าไหร่กันหรอคะแล้วปัจจุบันอายุเท่าไหร่กัน

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะส่วนตัวเราคือดูตอนป.4ปัจจุบันเราอายุ16แล้ว เหงามากจริงๆเพราะเพื่อนๆเราไม่ค่อยดูอนิเมะแนวสาวน้อยเวทมนต์กันเลยไม่มีเพื่อนคุยด้วยเรื่องนี้เลย เราว่าการ์ดแคปเตอร์ซากุระนี่สนุกมากๆให้ขึ้นแท่นเรื่องที่เราชอบมากที่สุดในใจตั้งแต่ดูรอบแรกจนถึงทุกวันนี้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่