ปรึกษาสำหรับคนเริ่มทำผลิตภัณฑ์ใหม่ครับ

ขอคำปรึกษาจากพี่ๆที่มีประสบการณ์หน่อยครับผม พอดีผมอยากสร้างผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดเท้าครับ อยากทราบว่าเราจะสามารถหาสารตัวใหม่หรือเริ่มต้นยังไงดีครับ พอดีว่าเคยสั่งโรงงานผลิตแล้วไม่ตอบโจทย์สินค้าเลยครับ อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆหน่อยครับ ผมต้องหาวิธีไหนต่อได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่