วิญญาณชั่วร้ายยยยยยยยยยยย นกออกกก มาค่ะละครในตำนานกับการรีเมค2022

นาทีนี้ใครถูกรางวัลก็ดีใจด้วยนะคะ
ใครไม่ถูกงวดหน้าเริ่มใหม่ค่ะ
ส่วนกระทู้นี้มาร่วมแคสกันค่ะ
ด้านล่างคือ แคสของจขกท นะคะ

1. อ๊อฟ ชนะพล          แสดงเป็น            สีหราช
2. แม๊กกี้ อาภา            แสดงเป็น           จามรี
3. อานัส ฬาภานิช        แสดงเป็น          นกออก / เมฆา
4. นุ้ย เชิญยิ้ม              แสดงเป็น          ผจญภัย
5. ต้น ตระการ             แสดงเป็น           การิน
6. ณ พบ ประสบลาภ    แสดงเป็น          รตอ.วิชาญ
7. โอ๋ รุ่งระวี                แสดงเป็น           ลัดดา
8. รสบัส ภคพล           แสดงเป็น          จ่อย
9. วิทย์ ภูธฤทธิ์           แสดงเป็น           วิโรจน์
10. ถั่วแระ เชิญยิ้ม       แสดงเป็น          ตาทา
11. ปู มัณฑนา           แสดงเป็น            สินี
12. ปั๋ง ประกาศิต        แสดงเป็น           เฮียกวง
13. ปู นริสา               แสดงเป็น            นมพุก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่