แม่ๆบ้านไหนให้ค่าเลี้ยงดูลูกเดือนละเท่าไหร่กันบ้างค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามและขอความคิดเห็น
แม่ๆบ้านไหนที่ให้(พ่อแม่แฟน-ตัวเอง) เลี้ยงลูกให้บ้างค่ะ แล้วให้ค่าเลี้ยงดู+ค่านม อื่นๆ เดือนละเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้ให้ค่าเลี้ยงเดือนละ4,000บาท ไม่รวมนม 
อื่นๆเพราะเราสั่งออนไลน์  เราให้ทุกเดือนค่ะ ตั้งแต่เลี้ยงมาล่าสุดเดือนมีนา.เราจำเป็นใช้เงิน เป็นเงินก้อนใหญ่ซึ่งมีความจำเป็นต้องตัดบางอย่างที่พอตัดได้ไปก่อน เลยโทรไปบอกแกให้แกรอหลังสงกรานต์ถ้ามีจะให้ ถ้าไม่มีจะทบให้เดือนพค.แกบอกแกเข้าใจและไม่ได้รีบใช้อะไร พอวันนี้น้องแก 
กลับมาคำเม้นใต้โพสต์ของเรา บอกว่า   👉🏻อย่าลืมส่งเงินให้คนเลี้ยงดูให้ 👈🏻 (เป็นโพสต์ที่เราถ่ายรูปเงินก้อนนั้นลงค่ะ)
ฟังดูอาจเป็นเรื่องเล็กๆนะคะ แต่ความรู้สึกเราพังมากตอนนี้ คือเราผิดมากเลยหรอค่ะที่ขาดส่ง และเป็นครั้งแรกด้วย พูดเหมือนเราไม่ได้ให้ค่าเลี้ยงเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่