ซื้อน้ำหอมตัวไหนดี dior sauvage edt,versace eros flame edp,yves saint laurent p 3 ตัวนี้ตัวไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ซื้อน้ำหอมตัวไหนดี
dior sauvage edt

versace eros flame edp

yves saint laurent p

3 ตัวนี้ตัวไหนดีครับ ผมไปลองดมแล้วชอบทั้ง3ตัวเลยครับ อยากให้เพื่อนๆพี่ๆแนะนำเปรียบเทียบแนะนำหน่อยครับ
ใส่ทำงานเที่ยวด้วย ส่วนตัวชอบน้ำหอมที่ฟุ้งกระจาย ติดทนนาน หรือมีน้ำหอมที่น่าสนใจมากกว่า3ตัวนี้ก็แนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่