อยากทราบว่าท้องไหมคะ?

คือปกติ ปจด. จะมาประมาณวันที่ 20-22 ของเดือนค่ะ
เดือนมีนา ถ้าจำไม่ผิดคือ วันที่ 22 หยุดมา 24-25 ค่ะ หลังจากนั้น มี พสพ. วันที่ 11 เมษา ค่ะ...
รอบเดือนถัดไปจะมาช่วงประมาณวันที่ 21-23 เมษา
จนถึงตอนนี้ ปจด. ยังไม่มาเลยค่ะ ลองตรวจครรภ์แล้วเมื่อวันที่ 29 เมษา ขึ้น 1 ขีดค่ะ
อยากทราบว่าโอกาสท้องจะมีไหมคะ ตอนนี้รอตรวจอีกครั้งอยู่ค่ะ...
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่