โซนอาหาร(ที่ผ่านเกทเข้ามาแล้ว)สนามบินสุวรรณภูมิตอนนี้ยังเปิดขายมั้ยครับ

ขอสอบถามคนที่เดินทางสนามบินสุวรรณภูมิในช่วงนี้

จะวางแผนการเดินทาง รบกวนสอบถามครับ
ตามที่ประกาศไม่ให้นั่งรับประทานอาหารในร้าน
ไม่ทราบว่าโซนอาหารที่ผ่านเกทเข้ามา
ที่ปากทางเข้ามีร้านขายยาบูท
ข้างในที่มีร้านพวก แมคโดนัล เบอร์เกอร์คิงส์ ฯลฯ
ที่เคยมีเก้าอี้ให้นั่ง
เขายังเปิดขายแบบให้ซื้อไปนั่งกินที่อื่นมั๊ยครับ

เพราะต้องเดินทางใกล้ๆช่วงมื้ออาหารพอดี
ถ้าไม่เปิด จะได้ทานก่อนผ่านเกทไปเลย

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่