เรียนรามนี่เหมือนมหาลัยปกติไหมคะ เรียนยากไหม

ใครพอจะรู้เกี่ยวกับเรียนรามช่วยอธิบายทีค่ะ กำลังสนใจอยากลองเข้าดูกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ เรียนรามต้องสอบเข้าไหมคะ ค่าเทอมแพงไหม ต้องทำไงบ้างคะ มีหลายคณะให้เรียนไหม แล้วเรียนยากมากไหมคะ เข้าช่วงนี้จะทันไหม ใครรู้รายละเอียดอะไรบอกเราได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview