อยากสอบถามเกี่ยวกับ Windown update services มีปัญหา

ผมใช้ Windows 10 pro แท้นะครับ
มันแก้ยังไงหรอครับ ผมลองกด Troubleshoot update windows แล้วก็ไม่ได้อยู่ดี
มันเกี่ยวกับ Region มั้ยครับเพราะผมใช้ English แต่เปลี่ยนเป็นไทยแล้วก็ยังเหมือนเดิม
แสดงความคิดเห็น
Preview