ไฟแนนซ์ ICBC อนุมัตินานไหมครับ?

พอดีผมได้รับสายจกาธนาคารโทรมาคอนเฟิร์มข้อมูลช่วงวันอังคารตอนบ่ายๆ
ตอนนี้ผ่านมาวันเสาร์แล้วครับ ยังไม่รู้ผลเลย ถามเซลเค้าบอกว่า ธนาคารมีปัญหากับระบบภายใน คนอื่นเป็นเหมือนกัน
ใครที่ทำเรื่องกับธนาคารนี้เป็นเหมือนกันไหมครับ อยากทราบว่าได้รับแจ้งแบบเดียวกับผมหรือเปล่าที่ระบบถายในมีปัญหา

ยอดกู้ผมค่อนข้างสูงครับรถหลายล้าน ไม่แน่ใจว่าติดช่วงโควิทหรือเพราะยอดเยอะหรือเปล่า
แล้วธนาคารเขาทำงาน เสาร์-อาทิตย์มั้ยครับ  มีลุ้นทราบผลมั้ยช่วงวันหยุด ขอบคุณครับ  

เพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
Preview