ตามหาคลิป พี่นักศึกษาผู้หญิงผมสั้น ร้องเพลง

ลักษณะ เหมือนไปเจอมาใน ไอจีหรือติ๊กต๊อก เป็นคลิปพี่นศ.ผู้หญิงผมสั้น ใส่พีชยาว ร้องเพลงถือไมค์สาย มืออีกข้างถือโทรศัพท์ดูอยู่ อาจจะใส่แว่นไม่แน่ใจ เพลงอะไรก็จำไม่ได้ แต่เป็นเพลงไทย 
คือเหมือนเคยดูมานานแล้ว แต่ก็ไม่นานมาก แต่หาคลิปนี้ไม่เจอแล้ว ใครเคยเจอหรือมีพิกัดคลิปช่วยทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น