สอบถามคนยืมสินเชื่อ Line BK แล้วพอชำระแล้ว Line BK ไม่คืนวงเงินให้ต้องทำยังไงบ้างคะ

กระทู้คำถาม
มีใครใช้ Line BK แล้วยืมสินเชื่อมาบ้างคะ วันนี้เราจ่ายสินเชื่อแบบจ่ายทั้งหมดเลยค่ะ ไม่อยากเป็นหนี้แล้ว แล้วจ่ายไปทั้งหมด 7,4xx แล้วทีนี้ระบบขึ้น error แล้วหักเงินเราไปเลยค่ะ ไม่บันทึกสลิป แล้วไม่คืนวงเงินให้เราด้วยค่ะ โทรไปคลอเซ็นเตอร์ ถือสายรอมา 30 นาทีแล้วค่ะ ไม่ได้คุยสักที หงุดหงุดมากๆค่ะ แล้วสำหรับเรายอดมันเยอะมากๆค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่