ช่วยเลือกเครื่องปริ้นทีค่ะ

ใช้ทั้งงานพิมพ์ขาวดำและสีค่ะ แต่จะใช้สีในการปริ้นพวกรูปภาพ/โปสการ์ดเป็นหลัก (และอยากลองใช้ปริ้นสติ๊กเกอร์ด้วยค่ะแต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร)
รุ่นที่ลองไปดูหน้าร้านมามีที่สนใจดังนี้ค่ะ
1brother dcp-t420w
2canon g3010
3canon pixma g2020
4epson l3110
5epson l3150
ส่วนใหญ่จะใช้งานประมาณอาทิตย์ละ 2-3 ครั้งค่ะถ้าไม่ได้มีงานรายงาน ถ้ามีรุ่นที่ดีกว่านี้แนะนำได้ค่ะแต่ของบไม่เงิน 5000 บาท ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview