พวกที่กดฮา กดโกรธในเฟสบุ๊ค ทำไมถึงกดด้วย

ผมเล่นเฟสมานานมาก เวลาใคาโพสต์อะไร ผมจะเข้าไปดูตลอดว่าใครกดอะไร วันนี้ผมได้กดเข้าไปในโพสต์ของลูกสาวน้าค่อม ในโพสต์ บอกว่าน้าค่อมเสียแล้ว(R.I.P.) มันมีพวกกดฮา กดโกรธ ผมรับไม่ค่อยได้ หรือโพสต์ ตลกๆ ก็จะมีพวกกดเศร้า กดโกรธ เค้ากดทำไม ในเฟสผม คนกดไลค์ให้ผม มาตรฐานอยู่ที่200-2,000
แต่ไม่มีพวกกดโกรธ หรือกดเศร้าเลย มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่