ซิงค์ ปฎิทิน ใน OUTLOOK จากUser นึงไปในอีก User นึงได้มั้ย

เรื่องคือ เจ้านายใหม่ แกไม่ยอม CC เวลาเชิญประชุม แล้วเราเป็นเลขา ซึ่งก็ต้องตามเก็บว่า แต่ละวันแกมีงานอะไรประชุมอะไรเวลาเท่าไหร่บ้าง
ซิงค์ Outlook Calendar (ปฎิทิน) ของแก มาที่ Outlook Calendar ของเรา 
เพื่อที่ว่า เวลาแกมีนัดอะไร จะได้โชว์บนปฎิทินเราอัตโนมัติ ทำได้รึเปล่าคะ
รบกวนกูรูหน่อยค่ะ ถ้าทำได้ ต้องทำไง แนะนำหน่อยค่ะ

ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่