มารีวิวประกันโควิดของ TQM กันค่ะ เพื่อนๆคิดว่าเป็นไงบ้าง

รีวิวการซื้อประกันผ่าน TQM หลังจ่ายเงินไปแล้ว >[]<

1. ไม่ได้รับกรมธรรม์
2. ไลน์ไปไม่ตอบ
3. โทรไปแทบจะไม่รับ
4. ไม่พยายามติดต่อ ทั้งที่ให้เบอร์ทุกช่องทาง
5.ดูเหมื่อนถ้าจะขอคืนเงิน จะได้คืนยาก
6.ติดต่อได้แล้ว ให้ส่ง mail แล้วเรื่องก็เงียบเหมื่อนเดิม

ก็ประทับใจมากค่ะ TQM เนี่ยเยี่ยมจริงๆ หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ปลื่มจนน้ำตาจะไหล โชคดีมากที่เลือกบริษัทนี้ TQM ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ

ฝากบอก : สำหรับใครที่มองหาบริษัทประกันดีๆสักที่แนะนำเลยค่ะ ฝาก TQM ไว้ให้คิด จบรีวิว

คำถาม : มีใครไม่ได้กรมธรรม์บ้างคะ แล้วแบบนี้ถ้าเกิดติดโควิดขึ้นมา จะสามารถเครมได้ไหม เพราะรู้สึกติดต่อยากมาก หรือมีใครเครมได้บ้างคะ รีวิวหน่อยค่ะ จะรออ่านนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่