แนะนำโน้ตบุคที่เหมาะ กับออกแบบ เขียนแบบAutoCADทีครับ ราคาไม่เกิน20000

ช่วยแนะนำ โน้ตบุคสเปคพอทำงานออกแบบเขียนแบบAutoCAD ได้ ไม่กระตุก แต่งบผมมีแค่20000 ตอนแรกเพื่อนแนะนำNotebook Acer Nitro 5 AN515-43-R0T3
แต่หาซื้อไม่ได้เลยครับ เพราะเท่าที่ดู ตัวที่เพื่อนแนะนำสเปคดีเลย แต่หาซื้อไม่ได้ พอจะมีตัวแนะนำที่ใกล้เคียงตัวนี้มั้ยครับ เอาตรงๆ ผมก็กะเอาไว้เล่นเกมเหมือนกัน5555 อีกอย่างผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอม ช่วยแนะนำทีนะครับ เน้นเขียนแบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่