อยากได้หูฟัง headphone เบสดี งบ 500 แนะนำทีครับ

กระทู้คำถาม
อยากได้หูฟัง headphone เบสดี งบ 500 แนะนำทีครับ
เน้นฟังเพลงอย่างเดียวครับ  ฟังเสียงกระเดื่อง เสียงเบสครับ  ชอบแนวนี้ครับ  
หรือมีหูฟัง gaming  เสียงbass ดีๆใช้ฟังเพลงแนะนำทีครับ งบน้อย

เห็น   Marshall Major   ของก็อปในชอบออนไลน์  600 กว่าบาท เสียงดีไหมครับเน้นฟังเพลง พี่ๆคนไหนเคยใช้แนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่