ทำไม ผู้หญิงมีแฟนแล้ว แอบเล่นแอพหาคู่ (Tinder) คุยกับผู้ชายคนอื่น

เรื่องมีอยู่ว่าพักหลังๆแฟนผมมักจะหวงโทรศัพท์มาก 
ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะเชื่อใจเธอ ผ่านมาเกือบเดือน
ผมกดเข้าไปเล่นแล้วเจอแอพ Tinder ทีแรกไม่รู้หรอกว่าแอพอะไร
พอกดเข้าไปดูเท่านั้นแหละ มือสั่น ใจสั่น ทำอะไรไม่ถูก
กดเข้าไปเลื่อนอ่านข้อความ เห็นคุยกับผู้ชายหลายคน 
มีทั้งที่ทักกันแล้วหายไป กับคุยกันสักพักแล้วให้ Line ผู้ชายไป
ผมตามเข้าไปหาในไลน์ แต่ไม่มีข้อความเลยครับ
เธอลบตลอด หลังๆมีคุยกันกับเพื่อนเธอด้วย เรื่องผู้ชาย

บอกตามตรงว่าทำอะไรไม่ถูกเลย ตอนแอบตามพฤติกรรมอยู่
อยากได้หลักฐานเพื่อมัดตัวแบบดิ้นไม่หลุด แต่เธอลบ

อยากถามเพื่อนๆว่าควรทำยังไง ??
ควรจัดการกับปัญหานี้แบบไหน ??
ผู้หญิงที่มีแฟนแล้ว เล่นแอพหาคู่เพื่ออะไร ??
อยากกู้แชทไลน์มาก แต่ไม่มี Backup (iOS)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่