จบ กศน. ม.3 ต่อ ปวช ได้ไหม

จบ กศน. ม.3 ต่อ ปวช ได้ไหมครับ  จริงๆรู้อยู่แล้วครับ ว่ามันต่อได้ แต่ กศน. ที่ผมเรียน แทบจะไม่ได้ความรู้เลยครับ  เวลาสอบก็ต้องเอาความรู้ที่ตัวเองมี ไปสอบ ความรู้จากการเรียนแทบไม่ได้เลย แล้วอย่างงี้ จะเรียน ปวช. รอดไหมครับ
(ตอนเรียนประถม 1-6 เรียนเก่งครับ เกรด4 หลายวิชา แต่ความรู้มันมีแค่ตอน ป6 จริงๆ ครับ กลัวว่า จะต่อ ปวช แล้วต้องมานั่งเรียน ม.1-3 เองใหม่ หมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่