ขอความเมตตา ครับ หาทางออกช่วยผมหน่อย

ผมเป็นหนี้ในและนอกระบบ ประมาณ 2 ล้านบาท ชีวิตผมมันเหนื่อยมาก ผมกูเงินมาทำธุรกิจ พอโควิดมาจบทุกอย่าง เป็นหนี้ก้อนโต หนทางช่างมืดมน
ตอนนี้ผมทำงานประจำเงินเดือน 17000 บาท ไม่พอใช้ครับ
 ไม่เหลือสักบาทเลย เงินเดือนต้องใช้หนี้นอกระบบ ผมอยากตาย เหนื่อยกับชีวิตมากครับ เงินเดือนผมไม่เหลือเลยสักบาท ทุกวันนี้ หนี้ธนาคาร ผมหยุดจ่าย แต่ที่หยุดจ่ายไม่ได้คือหนี้นอกระบบ เพื่อนๆพี่ๆ หาทางสว่างช่วยผมด้วยครับ
 ตอนนี้มองไม่เห็นไรเลย อยากผูกคอตาย
แสดงความคิดเห็น
Preview