อยากรู้ข้อมูลเกี่ยวกับนานาชาติม.บูรพาค่ะ!!

คือเราสอบได้ ธุรกิจระหว่างประเทศ นานาชาติของม.บูรพาค่ะอยากสอบถามคนที่เคยเรียนหรือคนที่เรียนอยู่ว่า
1.สังคมเป็นยังไง ดีไหม?
2.อาจารย์ สอนเป็นอังกฤษหมดเลยใช่ไหมคะ 
3. เราไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษพอจะเรียนได้ไหมมีพื้นฐานบ้างนิดหน่อย อ่านออกเขียนได้บ้างแต่พูดไม่ค่อยได้ 😖
แสดงความคิดเห็น
Preview