วันนี้จะทำการส่ง PDF เพื่อเป็นไกด์ไลน์ให้กับผู้ที่สนใจในการจะนำไปเป็นไฟล์ตัวอย่างนะคะ

จากกระทู้นี้ https://pantip.com/topic/40660599
มีสมาชิกหลายท่านหลังไมค์มาสอบถามอย่างล้นหลาม ในส่วนของรายละเอียดของ PDF อันนี้ 😂😂😂

ซึ่งขอเรียนให้ทราบว่า
จขกท.ไม่ได้มีการร่าง หรือเตรียมตัวแต่อย่างใดในการจัดทำสิ่งนี้ขึ้นมา
เลยอาจจะล่าช้าลงไปบ้างนะคะ

อาจจะไม่ได้สมบูรณ์อะไรมากนะคะ
แต่ก็คงจะถึงวาระที่ต้องส่งเอกสารอันนี้ให้กับ.....

สมาชิกทุกท่านที่โสด และมีความประสงค์ที่จะ.....นำเอกสารอันนี้ไปทำการประกาศ หรือ Present ตัวเองให้กับบุคคลที่สนใจ

ใครที่สนใจ ในการจะนำไปเป็นแนวทาง ฝากอีเมลล์ไว้นะคะ ทั้งในหน้ากระทู้ และทางหลังไมค์ค่ะ
วันนี้ก่อนบ่ายโมงนะคะ   จขกท.จะทำการคัดลอกอีเมลล์ และส่งให้แบบรวดเร็ว และรวดเดียวค่ะ

ใครที่เอาไปเป็นแนวทาง  ประสงค์แค่แบบฟอร์ม  ฝากแค่อีเมลล์นะคะ

ส่วนใครที่จะเอาของ จขกท.ไปศึกษาเพื่อทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลซึ่งกันและกัน  กรุณาแนะนำตัวอย่างเบื้องต้นให้อ่านด้วยนะคะ  จขกท.จะทำการอ่าน และตอบกลับอีกครั้งนะคะ  ถ้ารู้สึกว่า เรากำลังจะถูกจีบ😁😁😁

ย้ำนะคะว่า ถึงบ่ายโมงนะคะ

กราบขอบพระคุณท่านผู้มีอุปการะคุณทุกท่านนะคะ 😂😂😂

จขกท.จะยินดียิ่งนะคะ ถ้าเอกสารอันนี้จะทำให้การสานสัมพันธ์ของคุณ ไวขึ้น ชัดเจนขึ้น กระชับขึ้น
และสมหวังในท้ายที่สุด

เพี้ยนสวัสดี
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่