✿✿✿ กระทู้โพสต์ไปเรื่อยครั้งที่ 119/365 วัน 365 ภาพ ปีที่ 12 ประจำวันพฤหัสบดีที่ 29 เมษายน 2564 ✿✿✿

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ข้าวปุ้นจอมยุ่ง หรือเต้ยค่ะ ส่วนใหญ่จะเล่นห้อง บลูแพลนเน็ต เพราะชอบหาข้อมูลเดินทางท่องเที่ยว
ชอบทำรีวิวการเดินทางท่องเที่ยว ชอบถ่ายรูป แล้วก็ชอบดูรูปสวยๆ ด้วย เลยแว่ปมาที่ห้องกล้อง และแกลเลอรี่ พอเข้ามาบ่อยๆ
ก็เห็นกระทู้โพสต์ไปเรื่อยทุกๆ วันแล้วในหัวห้อที่กำหนดรูปเราก็มีนี่นาเลยร่วมแจมด้วย จนวันนี้เจอแจ๊คพ๊อตโดนตั้งกระทู้ล่ะค่ะ

วันนี้รับไม้ต่อจากคุณ Cheeraw นะคะ  โดยหัวข้อในวันนี้ขอเลือกเป็น  ภาพถ่ายจากที่สูง 
จะถ่ายจากที่สูงที่ไหนก็ได้เช่น เครื่องบิน, โดรน, เขา, ตึกสูง, กระเช้า, ปีนต้นไม้ ฯลฯ
ขอเชิญเพื่อนๆ ทั้งหลาย จะเป็นมือเก่า มือใหม่ นำภาพของท่านที่มีอยู่มาร่วมโพสต์นำเสนอกัน กระทู้มหาชนกระทู้นี้ ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์
ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านค่ะ

ขอส่งไม้ต่อให้กับท่านที่โพสต์กระทู้ คคห.ที่มีผลรวมของเลขวินาทีเท่ากับ 9 เป็นท่านแรกค่ะ
ถ้าหากเลยเวลา 14:00 น. แล้วยังไม่มีท่านใดตรงตามที่กำหนดไว้
ขอส่งต่อให้  คคห.ที่ 9  เป็นผู้รับหน้าที่แทนนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่