ทำงาน 6 เดือน เงินเดือน 25K อยากกู้เงิน 200K ผ่านไหมครับ?

ผมเป็นพนักงานประจำ เริ่มทำงานได้ 6เดือน อยากขอสินเชื่อเงินสด 200,000 มาใช้ส่วนตัว 
อยากทราบว่าพอเป็นไปได้ไหมครับ ส่วนตัวไม่เคยเป็นหนี้ ไม่เคยมีบัตรเครดิต ไม่มีประวัติผ่อน
เลยอยากให้ทุกคนช่วยแนะนำ ธนาคาร หน่อยครับ ส่วนเรื่องดอกเบี้ยถูกแพง ไม่ใช่ปัญหาครับ
เร็วๆนี้จะมีเงินก้อน หลังกู้ไม่เกิน 1 ปี มาโปะหมดแน่นอนครับ รบกวนด้วยครับ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่