สอบถามที่เรียนภูมิสถาปัตยกรรมหรือคอร์สเรียนออกแบบ

มีใครพอจะแนะนำที่สามารถสมัครเรียนภูมิสถาปัตย์ หรือแค่คอร์สเรียนออกแบบจัดสวนไหมคะ 

ตอนนี้ทำงานเกี่ยวกับการจัดสวนอยู่ค่ะ จบด้านเกษตรมา
ซึ่งการออกแบบของเรา เรารู้ตัวว่าไม่เก่งเลย ยังมีความบกพร่อง บวกกับตัวเราไม่ค่อยมีความมั่นใจ
ทำให้หลายงานที่เข้ามาที่มีการออกแบบที่ซับซ้อนและขนาดใหญ่ต้องปฎิเสธไปเยอะมากๆ  
เลยอยากจะรู้ว่าพอมีที่ไหนที่เขารับสอนบ้างไหม หรือที่มหาวิทยาลัยไหนที่สอน(ให้กับคนที่จบมาแล้ว จะเป็นใบที่2)บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่