อยากรู้ว่าถ้าจะออกรถมือ2นี่ทำผ่านเซลล์หรือไปเดินเรื่องเองเสียเงินเยอะกว่ามากไหมครับ

อยากรู้ว่าถ้าจะออกรถมือ2นี่ทำผ่านเซลล์หรือไปเดินเรื่องเองเสียเงินเยอะกว่ามากไหมครับพอดีจะออกyarisมือ2ประมาณ3แสนนิดๆพอดีไปสอบถามเซลล์ตลาดรถเค้าบอกว่าโคอยู่กับธนชาติกับธนาคารทิชโก้พอจะมีไฟแนนท์ที่ถูกกว่านี้ไหมครับแล้วใครเคยใช้บริการของเว็บตลาดรถบางครับดีหรือไม่ดีแล้วราคาผ่อนต่างกันเยอะไหมจากที่ในแอพคำนวณอ่ะครับในแอพบอกประมาณ5300บาทต่อเดือนอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview