สิทธิ์ดูหนังพรีเมียมของ True ID หายไปไหนครับ?

กระทู้คำถาม
ผมเป็นลูกค้าทรูมานาน ช่วงที่ทรูโปรโมทใช้ App True ID ก็โหลดมาใช้ ตอนนั้นจะให้สิทธิ์ดูหนังพรีเมียมมา 5 เรื่อง

ผมใช้ดูไปเรื่องเดียวคือ Overlord แล้วก็ไม่ได้ใช้อีกเลย ซึ่งก็นานมาแล้ว ช่วงนี้โควิดกลับมาหนักอีกรอบ ไม่กล้าเสี่ยงไปดูหนังในโรง จริงๆ ก็ตั้งแต่กลางปีก่อนแล้วที่ไม่ได้เข้าโรงหนัง พอดีว่างจากงานก็เลยกะว่าจะมาไล่ดูใน True ID แต่สิทธิ์นั้นหายไปแล้ว กลายเป็นต้องจ่ายทุกเรื่องที่คลิ๊กเข้าไป

ผมไม่รู้ว่ามีการเปลี่ยนรูปแบบสิทธิ์หรืออย่างไร? ไม่ทราบว่าแจ้งหรือมีการชี้แจงตอนไหนรึเปล่า แต่ผมต้องได้ดูอีก 4 เรื่องที่เหลือตามสิทธิ์สิ ทรูไม่ได้เก็บสิทธิ์นี้ให้ลูกค้าเลยเหรอครับ? หรือว่าตัดทิ้งไปเลยอย่างไร?

โทรไปคอล รอสายนานมากๆ รอบละ 10 นาทียังไม่มีคนรับ มีแต่ระบบอัตโนมัติ

ผมเป็นลูกค้า Red card ครับ

จะเป็นสิทธิ์แบบนี้ (อันนี้ภาพจาก internet นะครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview