[กระทู้คิดถึงเซฟฟานี่] มีความเป็นไปได้มั้ยที่ในอนาคตเซฟฟานี่จะรับงานละครอีก

ช่วงนี้เรารู้สึกคิดถึงเซฟฟานี่เป็นพิเศษก็เลยตั้งกระทู้ขึ้นมา
น้องหายหน้าหายตาจากหน้าจอทีวี ไปเป็นเทรนเนอร์รักสุขภาพแบบที่น้องชอบ
ซึ่งเราก็ยินดีกับสิ่งที่น้องเลือก แต่อีกใจก็คิดถึงการแสดงของน้องเหมือนกัน

ไม่รู้ว่ายังมีความหวังมั้ยที่น้องจะกลับมาแสดงละครบ้างเป็นครั้งคราว T_T
ไม่มีอะไรมากค่ะ แค่อยากบอกว่าคิดถึงมาก ๆ เท่านั้นเอง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่