ชำระค่าบริการNetfixผ่านWecardไม่ได้

….สมัครnetfixผ่าน wecart ได้หลายเดือนแล้วค่ะ ชำระทุกเดือน ผ่านตลอด แต่ทำไมตอนนี้ไม่ผ่าน งงค่ะ เกิดอะไรขึ้น พออัพเดตการชำระเงิน มันบอกว่า “ยอดเงินไม่พอ” เลยเข้าทรูมันนี่ไปยืนยันตัวใน WeCart เสร็จ กลับไปลองอัพเดตการชะระเงินใหม่กับขึ้นว่า “ขออภัย มีข้อผิดพลาดโปรดลองอีกครั้งในภายหลัง”
..ปกติเวลาชำระค่าบริการ เราจะใส่แค่รหัสของ (cvv) แค่นั้นก็ชำระเสร็จสิ้น แต่ตอนนี้ลองใส่แล้วทำไม่ได้ค่ะ
ต้องทำยังไงคะ ?
แสดงความคิดเห็น
Preview