สนใจจะออกรถยนต์ Eco Car มือ 1 หรือ 2 ดีครับ

พอดีบ้านผมไม่มีรถยนต์ครับ มีแต่มอไซค์ อยากออกรถไว้ใช้งาน อย่างน้อยๆ พ่อแม่หาหมอ ก็พาไปได้ไม่ต้องพึ่งพาคนข้างบ้าน เงินเดือน 15k ครับ ส่วนเรื่องงาน ไม่มีปัญหาครับ ทำได้ยาวๆ บริษัทที่ทำมีความต้องการในการใช้งานตลอด งานมีตลอดครับไม่โดนเลิกจ้างแน่นอน

ปล.ผมสนใจเป็นเกียร์ออโต้ครับ มีกำลังดาวน์ประมาณ 10% พอจะแนะนำให้คำปรึกษาได้ไหมครับ ภาระอื่นๆไม่มี

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่