มีมังงะหรือมันฮวาที่คล้ายๆเรื่อง kakeguruiไหม

ตามนั้นเลยครับ คือผมชอบแนวแบบใช้สมองประลองปัญญา ละก็บลัฟเถื่อนๆกันครับมันสนุกสะใจดี(ชอบตรงนี้เป็นพิเศษ) อยากจะหามังวะไม่ก็มันฮวาที่มันคล้ายกัน(เนื้อเรื่องได้หมดทุกแนวเลย ถ้าเรื่องไหนทำเป็นอนิเมะด้วยก็ดีเลย) ป.ล.ขอแบบที่ลายเส้นสวยๆก็ดีนะครับ อย่างเช่นตอนบลัฟโหดๆกับตอนปกติแบบนี้ครับ คือแบบได้อารมณ์มากก ยังไงก็ขอบคุณที่แนะนำล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่