สอบถามเรื่องเลนส์ sony e-55-210ครับ

ผมกำลังตัดสินใจซื้อ เลนส์ sony e 55-210
พี่ๆที่กำลังใช้อยู่ช่วยแนะนำข้อดี ข้อเสียของตัวนี้หน่อยครับ
ผมใช้เพื่อฝึกถ่ายรูปครับ ด้วยกล้องsony a5100

แล้วตัวนี้ใช้ฟิลเตอร์ กี่มิลครับ แล้วเราสามารถ ใช้ฟิลเตอร์ พร้อมกับตัวฮู้ดได้ไหม
แสดงความคิดเห็น