ถ้าเรียนศิลป์ภาษาจะเรียนสถาปัตยได้มั้ย

ตามหัวข้อเลยค่ะตอนนี้จขกท.อยู่ม.4สายศิลป์-เยอรมันแล้วค่ะ ตัวเองเป็นคนที่ชอบเกี่ยวกับศิลปะอยู่แล้วแล้วก็ไปหาข้อมูลมาจากหลายๆที่ว่าสรุปสายเราจะเรียนสถาปัตได้มั้ยเพราะบางที่ก็บอกเรียนได้แต่จะมีบางสายเท่านั้นที่เรียนได้ ถ้าใครรู้ว่าเรียนได้หรือไม่ได้แล้วเรียนสายไหนยังไงรบกวนช่วยบอกหน่อยนะคะ จขกท.งงแลสับสนมากๆเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ🥲🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่