สั่งของจาก Apple Store นานแค่ไหนครับ สำหรับสินค้าเปิดตัวใหม่ที่เปิดให้พรีออเดอร์

กระทู้คำถาม
จะซื้อ iPad Pro 11" ตัว M1 ครับ Apple เปิดให้สั่งได้วันที่ 30 เมษา 64 แล้วบอกในเว็บว่าวางจำหน่ายช่วงครึ่งหลังเดือนพฤษภาคม มีใครพอรู้ไหมครับว่าเคสประมาณนี้จะรอของนานแค่ไหน อยากรู้ล่วงหน้าก่อนสั่งครับ ขอบคุณครับ

**ว่าจะสลักชื่อทั้ง iPad แล้วก็ Pencil เลยครับ**
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่