🍰🍩🍦กระทู้โพสท์ไปเรื่อยครั้งที่ ๑๑๖/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันจันทร์ที่ ๒๖ เมษายน ๒๕๖๔ 🍦🍰🍩

พาพันดี๊ด๊า

สวัสดีวันจันทร์ครับน้า ๆ ตากล้องทุกท่าน

วันนี้ดิ้นไม่หลุดมือดีรับไม้แบบสองเด้งต่อจากน้า dih2552 ครับ

หัวข้อภาพร่วมสนุกประจำวันนี้คือ

ขนม 

ภาพขนมของหวานของทานเล่นนา ๆ ชนิดได้ทุกแนวทุกชาติครับ

กระทู้นี้ไม่จำกัดประเภทของอุปกรณ์ที่ใช้ถ่ายภาพ 

ภาพสวยไม่สวยก็ร่วมสนุกร่วมแชร์กันได้ครับ

พาพันชอบ

ขนมถ้วย

ขนมครก

ขนมโป๊งเหน่ง

โดนัท

ยักษ์คู่ไอติม

ป.ล. การส่งไม้ฯ น้าท่านใดประสงค์จะรับไม้ตั้งกระทู้ประจำวันที่ 27 เมษาก็แจ้งได้เลยครับ 
หลังเที่ยงวันถ้าไม่มีกระผมขอรับไม้ต่ออีกหนึ่งวันครับ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่