ผ่อนคอนโดไม่ไหว เราโอนชื่อให้คนอื่นผ่อนต่อได้ไหม

มีอยู่ว่า เราซื้อคอนโดรวมกับแฟนแต่เลิกลากันไป3ปีแล้ว ตกลงกันแล้วว่าเขาจะเอา ผ่านมา3ปีบอกผ่อนไม่ไหว เราเลยอยากยกให้คนที่อยากได้ไปผ่อนต่อได้ไหมคะ
และเราต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง ตอนนี้หาคนผ่อนต่ออยุค่ะตกลงกันได้ อยากให้หมดภาระตรงนี้มากๆเลยคะ คอนโดอยู่ตรงแยกลำสาลี ไกล้รถไฟฟ้ากำลังสร้าง สายสีส้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่