อยากจี้ขี้แมลงวันขอคําแนะนําหน่อยครับ?

เจ้าของกระทู้อยากจี้ขี้แมลงวันที่หน้าครับ มีเยอะมากประมาณ 8-9 จุด อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายประมาณกี่บาทครับ  ส่วนตัวอยู่หาดใหญ่ครับ ที่โรงพยาบาล ม.อ. มีทําป่าวครับ หรือคลินิคก็ได้ ขอราคาที่ไม่แพงเกินไปช่วยแนะนําด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview