ฝันเห็นงูไล่ตามค่ะ

กระทู้คำถาม
ในฝัน ฝันว่าเราเดินอยู่ข้างนอกแล้วเห็นงูไล่ตามค่ะ ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะงูไม่ได้มีท่าทีจะมากัดเรา เราเลยเดินหนี แล้วในฝันก็คือ เราเดินจนจะถึงบ้านเราหันไปเห็นงูตามเราอยู่ เราเลยรีบวิ่งเข้าบ้านปิดประตู เช้ามาได้ไม่นาน งูก็ยังตามเข้ามาได้ จนวิ่งขึ้นบนบ้านแล้วจนมุม แล้วเห็นงูอยู่ตรงหน้า แล้วสะดุ้งตื่นก่อน เลยไม่รู้ว่าโดนกัดมั้ย ฝันแบบนี้ดีหรือไม่ดีคะ แล้วมันแปลว่าอะไรคะฝันแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่