ทำผิดกฎการตั้งกระทู้จะเป็นอะไรมั้ยคะ

คือเราตั้งกระทู้ผิดกฎ ซึ่งเราไม่รู้จริงๆค่ะ มันจะออกแนวเรื่องบนเตียง สื่อ18+นิดหน่อย แบบมาถามผู้รู้ แต่ทีนี้มีเหมือนข้อความทางพันทิปแจ้งเข้ามาว่าผิดกฎ แล้วทางพันทิปได้ลบกระทู้นี้ออกไปแล้ว แล้วมันเหมือนแบนuserไม่ให้เราเข้าอีก เราเลยอยากถามว่ามันจะเป็นอะไรมั้ยคะ เพราะเหมือนเขาเขียนมาอีกว่าถ้าถูกนำไปเผยแพร่จะไม่รับผิดชอบ ค่อยข้างกังวลใจนิดนึงค่ะ รบกวนเข้ามาตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่